พิธีวางพานพุ่มดอกไม้สด ถวายราชสักการะ เนื่องในวันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราช
เมื่อวันที่ 6 เมษายน 2564 นายนายเฉลิมพล เรืองเริงกุลฤทธิ์ รองนายก อบจ.ยะลา ร่วมพิธีวางพานพุ่มดอกไม้สด ถวายราชสักการะ เนื่องในวันพระบาทสมเด็จพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราช และวันที่ระลึกมหาจักรีบรมราชวงศ์ พร้อมกล่าวคำถวายอาศิรวาทราชสดุดี เพื่อน้อมรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณของพระพุทธยอดฟ้าจุฬาโลกมหาราชและมหาจักรีบรมราชวงศ์ แสดงความกตัญญูกตเวที เทิดทูนในดวงใจของประชาชนชาวไทยณ หอประชุมมหาวิทยาลัยราชภัฏยะลา
![](https://yalapao.go.th/th/wp-content/uploads/170277408_1437984793260368_6019723095350445041_n-1024x683.jpg)
![](https://yalapao.go.th/th/wp-content/uploads/169323769_1437985259926988_455347013123934715_n-1024x683.jpg)
![](https://yalapao.go.th/th/wp-content/uploads/169134226_1437985796593601_8731200512575598130_n-1024x683.jpg)